MJI WA SERIKALI WAZINDULIWA NA MHESHIMIWA RAIS DKT. SAMIA

Matukio ya picha, Sehemu ya ufunguzi wa Ofisi za Wizara, Taasisi za Serikali Katika Mji wa Serikali Mtumba yaliyozinduliwa na Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania akiwa na mgeni wake, Mhe. João Manuel Conçalves Lourenço, Rais wa Jamhuri ya Angola.

Ufunguzi Majengo hayo umefanyika leo Oktoba 30, 2026, Mtumba Jijini Dodoma.


















Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

TANZANIA DAIRY BOARD

SHAMBA LA KITULO KUWA KITOVU CHA NG’OMBE BORA WA MAZIWA NCHINI

LESENI, VIBALI VYA MAZAO YA MIFUGO NA VYAKULA VYA SAMAKI KUTOLEWA KWA NJIA YA KIELEKTRONIKI