DSFA, TDB, TAFIRI WAANDAA MCHAPALO KWA WANAMICHEZO SHIMIWI

Mamlaka ya Uvuvi wa Bahari kuu (DSFA), Bodi ya Maziwa Tanzania (TDB) na Taasisi ya utafiti wa Uvuvi nchini (TAFIRI) wameandaa chakula pamoja cha usiku kwa wanamichezo wa Wizara ya Mifugo wanaoshiriki michuano ya SHIMIWI inayoendelea mkoani Kilimanjaro.

Akizungumza kwa niaba ya Taasisi hizo zote, Mteknolojia wa chakula kutoka Bodi ya maziwa nchini Bw. Sijali Mabena amewapongeza wanamichezo hao kwa uwezo waliouonesha kwenye michezo mbalimbali mpaka sasa na kuwataka kufanya vema zaidi kwenye hatua zinazofuata.

Kwa upande wake Mwenyekiti wa michezo kutoka Wizara ya Mifugo na Uvuvi Bw. Sebastian Shilangalila amewashukuru viongozi hao kwa kuwezesha chakula hicho ambapo amesisitiza kinasaidia kujenga umoja wa wanamichezo hao.






Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

TANZANIA DAIRY BOARD

SHAMBA LA KITULO KUWA KITOVU CHA NG’OMBE BORA WA MAZIWA NCHINI

LESENI, VIBALI VYA MAZAO YA MIFUGO NA VYAKULA VYA SAMAKI KUTOLEWA KWA NJIA YA KIELEKTRONIKI