DKT. MADELE ATOA MAELEKEZO KWA WATAALAMU WA MIFUGO ILI KUIMARISHA SEKTA YA MIFUGO

 Na. Martha Mbena. Dodoma

Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Mifugo na Uvuvi (Mifugo), Dkt. Fabian Madele amewataka wataalamu wa Idara ya Huduma za Mifugo (DVS) kuimarisha utekelezaji wa majukumu yao kwa kuzingatia ufanisi, umoja na ushirikiano, huku wakihakikisha shughuli za sekta ya mifugo zinaendelea kuchangia kikamilifu katika ukuaji wa uchumi wa Taifa. Maelekezo hayo yametolewa Oktoba 08,2026 kwenye kikao kazi kilichofanyika katika Ukumbi wa Ofisi za Wizara hiyo Mtumba, Dodoma.

Dkt. Madele amesisitiza umuhimu wa (open door policy),akieleza kuwa watendaji wanapaswa kuwa tayari kusikiliza changamoto, mawazo na ushauri kutoka kwa wadau na kutafuta suluhisho kwa wakati ili kuongeza ufanisi katika utekelezaji wa majukumu ya Idara.

“Nasisitiza umuhimu wa ushirikiano na kufanya kazi kama timu (teamwork),  kila mtendaji ana nafasi muhimu katika kufanikisha malengo ya Idara, ushirikiano baina ya vitengo na watendaji utasaidia kuongeza ufanisi na kuleta matokeo bora katika huduma za mifugo”. Amesema Dkt. Madele

Aidha, Dkt. Madele ameelekeza umuhimu wa kutumia mfumo wa (feed forward)ambapo maelekezo na taarifa zinazohusu utekelezaji wa majukumu zinapaswa kufikishwa kwa wakati ili kurahisisha ufuatiliaji na kuhakikisha maamuzi yanayofanyika yanaelekezwa katika kuboresha huduma za mifugo nchini.

Katika kikao hicho, Idara ya Huduma za Mifugo, iliwasilisha taarifa kuhusu utekelezaji wa majukumu na mwenendo wa shughuli za Idara hiyo, huku idara hiyo ikisisitizwa umuhimu wa kuhakikisha majukumu yaliyopangwa yanatekelezwa kwa ufanisi na kwa kuzingatia matokeo yanayotarajiwa.



Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

TANZANIA DAIRY BOARD

SHAMBA LA KITULO KUWA KITOVU CHA NG’OMBE BORA WA MAZIWA NCHINI

LESENI, VIBALI VYA MAZAO YA MIFUGO NA VYAKULA VYA SAMAKI KUTOLEWA KWA NJIA YA KIELEKTRONIKI