MKUU WA WILAYA MTEULE WA WILAYA YA KISHAPU BI. NYABAGANGA TARABA KATIKA PICHA YA KUMBUKUMBU ILIYOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA MVUVI HOUSE TAREHE 27/06/2016


Mkuu wa Wilaya ya Kishapu Bi. Nyabaganga  Taraba  wa nne  kulia katika picha ya pamoja na Katibu Mkuu (M) Dkt. Maria Mashingo na Wakuu wa Idara na Vitengo katika uteuzi uliofanywa kuwa Mkuu wa Wilaya mpya.

 

Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

TANZANIA DAIRY BOARD

SHAMBA LA KITULO KUWA KITOVU CHA NG’OMBE BORA WA MAZIWA NCHINI

LESENI, VIBALI VYA MAZAO YA MIFUGO NA VYAKULA VYA SAMAKI KUTOLEWA KWA NJIA YA KIELEKTRONIKI